| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ESTY |
| Chứng nhận: | ISO9001/ISO14001/SGS/CE |
| Số mô hình: | HomogeneOurs |
| Tài liệu: | Sổ tay sản phẩm PDF |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 100m2 |
| Giá bán: | Price discussion |
| chi tiết đóng gói: | 16roll/pallet, 10Pallets/20gp |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mét vuông/mét vuông mỗi tháng |
| Tên sản phẩm: | Bệnh viện chống vi khuẩn PVC Sàn 2 mm PVC Vinyl Roll đồng nhất thương mại | Ứng dụng: | Thương mại, bệnh viện |
|---|---|---|---|
| MOQ: | 100m2 | Độ dày: | 2mm |
| Chiều dài: | 20m | Chiều rộng: | 2m |
| Làm nổi bật: | sàn vinyl không độc hại,Sàn gỗ vinyl chống nước |
||
| Hiệu suất sản phẩm | Tiêu chuẩn thử nghiệm | ESTY | Gerflor | Mục tiêu |
| Tổng trọng lượng | EN430 | 2850g/m2 | 2750g/m2 | 3000g/m2 |
| Tổng độ dày | EN428 | 2.0mm | 2.0mm | 2.0mm |
| Chiều rộng trang | EN426 | 1.83m | 2m | 2m |
| Chiều dài trang | EN426 | 20m | 20m | 23m |
| Nhóm mặc | Định dạng của các sản phẩm | T | T | T |
| Chất lột còn lại | EN433 | 0.025mm | Khoảng 0,04mm | Khoảng 0,03mm |
| Sự ổn định kích thước | EN434 | ≤ 0,40% | ≤ 0,40% (lăn) | ≤ 0,40% (lăn) |
| Chống hóa chất | EN423 | Tốt lắm. | Tốt lắm. | Tốt lắm. |
| Phản ứng với lửa | EN13501-1 | Bfl-s1 | Bfl-s1 | Bfl-s1 |
| Hành vi điện | EN1815 | ≤2KV | < 2KV | < 2KV |
| Giảm âm thanh tác động | ENISO717/2△Lw | +4dB | ||
| Độ bền màu với ánh sáng | ENISO105-B02 | ≥ 6 | ≥ 6 | ≥ 6 |
| Chống nấm mốc | DIN ENISO846-A/C | Không có vi khuẩn | Không có vi khuẩn | Không có vi khuẩn |
| Kháng trượt | DIN 51130 | R9 | R9 | R9 |
| Kiểm tra chất nguy hiểm | GB 18586-2001 | Thả đi | Thả đi | |
| Điều trị bề mặt | PUR | PUR | PUR |
| Hiệu suất sản phẩm | Lớp sàn đồng nhất |
| Độ dày EN428 | 2.0mm~3.0mm |
| Kích thước EN426 | 2m*20m |
| Trọng lượng EN430 | 2850g/m2 |
| Tính chất điện SJ/T11236-2001/EN1081 | <1*10^6Ω/5*10^4 đến 10^6Ω |
| Thời gian phân rã SJ/T10694-2006 | EQUAL 0.3s |
| Sản xuất tĩnh EN1815 | < 2,0KV |
| Chỉ số cháy DIN4102 | B1 |
| Tính chất đốt SJ/T 11236-2001 ((<10s,achieveFV-0) | EQUAL 0.35s FV-0 |
| Số lượng chống mài SJ/T 11236-2001 (( ₹ 0,020g/cm^ 2,100r) | Tương đương 0.014 |
| Tính chất chống mài mòn EN649 | Nhóm T ITEN-T<2.0mm^3 |
| Áp lực bánh xe EN425 | Không có ảnh hưởng |
| Hố còn lại EN433 / SJ/T11236-2001 | <0,1mm/<0,15mm |
| Sự ổn định kích thước EN434 | ¥0,35% |
| Độ bền màu sắc EN ISO105-BO2 | Gree 6 |
| Chống hóa chất DIN423,FN ISO26987 | ngon |
| Châm âm tác động VLI,ISO104,ISO717 | Khoảng 2dB |
| Kháng trượt DIN51130/EN13893 | R9/DS |
| mật độ khói ASTME-662 | < 450 |
| Khả năng dẫn nhiệt EN12667 | 0.03w/(m.k) |
| Phòng sạch ASTM F51/68 | Lớp A,không đổ,Đáng sử dụng trong các lớp phòng sạch sau đây:ISO1466-11999 Lớp 4 |
| độ dày | chi tiết đóng gói |
| 2mm | 16 cuộn/pallet, 10 pallet/20GP, 6400sqm/20GP |
| 3mm | 16 cuộn / pallet, 10 pallet / 20GP, 4800sqm / 20GP |
