| สถานที่กำเนิด: | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | ESTY |
| ได้รับการรับรอง: | ISO/SGS |
| หมายเลขรุ่น: | เนื้อเดียวกัน |
| เอกสาร: | ใบแสดงผลิตภัณฑ์ |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 100ตรม |
| ราคา: | Price discussion |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 16rolls/pallet, 10 pallets/20gp |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| สามารถในการผลิต: | 1000000 ตารางเมตร / ตารางเมตรต่อเดือน |
| ชื่อสินค้า: | โรงพยาบาลความต้านทานการสึกหรอสูงโรงพยาบาลพื้นดิน PVC พื้นดินไวนิลแผ่นพื้น | ลักษณะ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมต่อต้านแบคทีเรีย |
|---|---|---|---|
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 100ตรม | ความหนา: | 3 มม |
| ความยาว: | 20ม | ความกว้าง: | 2 เมตร |
| เน้น: | แผ่นพื้นไวนิลที่มีรูปแบบ,พื้นวินิลปลอมน้ํา |
||
| ประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ | มาตรฐานการทดสอบ | ESTY | Gerflor | Tarket |
| น้ำหนักรวม | EN430 | 2850g/㎡ | 2750g/㎡ | 3000g/㎡ |
| ความหนารวม | EN428 | 2.0mm | 2.0mm | 2.0mm |
| ความกว้างของแผ่น | EN426 | 1.83m | 2m | 2m |
| ความยาวของแผ่น | EN426 | 20m | 20m | 23m |
| กลุ่มการสึกหรอ | EN660 | T | T | T |
| รอยบุ๋มที่เหลือ | EN433 | 0.025mm | ประมาณ 0.04mm | ประมาณ 0.03mm |
| ความเสถียรของมิติ | EN434 | ≤0.40% | ≤0.40% (ม้วน) | ≤0.40% (ม้วน) |
| ความทนทานต่อสารเคมี | EN423 | ดี | ดี | ดี |
| การตอบสนองต่อไฟ | EN13501-1 | Bfl-s1 | Bfl-s1 | Bfl-s1 |
| พฤติกรรมทางไฟฟ้า | EN1815 | ≤2KV | <2KV | <2KV |
| การลดเสียงกระแทก | ENISO717/2△Lw | ประมาณ +4dB | ||
| ความคงทนของสีต่อแสง | ENISO105-B02 | ≥6 | ≥6 | ≥6 |
| ความทนทานต่อเชื้อรา | DIN ENISO846-A/C | ไม่มีแบคทีเรีย | ไม่มีแบคทีเรีย | ไม่มีแบคทีเรีย |
| ความต้านทานการลื่น | DIN 51130 | R9 | R9 | R9 |
| การทดสอบสารอันตราย | GB 18586-2001 | ผ่าน | ผ่าน | |
| การเคลือบผิว | PUR | PUR | PUR |
| รายการทดสอบ | มาตรฐาน | หน่วย | ผลลัพธ์ |
| ความหนา | ISO 24346-EN428 | มม. | 2~3 |
| น้ำหนัก | ISO 23997-EN430 | g/m2 | 2850 |
| ความกว้าง | ISO 24341-EN426 | ม. | 2 |
| ความยาว | ISO 24341-EN426 | ม. | 20 |
| ความทนทานต่อไฟ | GB8624 | Bf1 | |
| ความต้านทานไฟฟ้า | EN1815 | kv | ≤2 |
| ความต้านทานการลื่นแบบแห้ง | EN13893 | ≥0.3 | |
| ความต้านทานการลื่นแบบเปียก | DIN51130 | R9 | |
| กลุ่มการขัดถู | EN660-2 | T | |
| ความต้านทานการขัดถู | EN660-2 | mm3 | ≤2 |
| ความต้านทานต่อเก้าอี้ล้อเลื่อน | EN425 | เหมาะสม | |
| รอยบุ๋มที่เหลือ | EN433 | มม. | ≤0.1 |
| ความคงทนของสี | ISO 105-B02 | ≥6 | |
| การนำความร้อน | EN 12267 | w/m.k | 0.078 |
| ความเสถียรของมิติ | ISO 23999-EN434 | % | ≤0.4 |
| การม้วนงอ | EN 434 | มม. | ≤8 |
| ความทนทานต่อผลิตภัณฑ์เคมี | EN 423 | ไม่ได้รับผลกระทบ | |
| การทดสอบความเป็นพิษ | GB18586 | เหมาะสม | |
| การปล่อยฟอร์มาลดีไฮด์ | EN717-1 | N.D | |
| ต้านเชื้อแบคทีเรีย | ISO 22196 | อัตราต้านเชื้อแบคทีเรีย Ⅰ | |
| การดูดซับเสียง | EN ISO 717/2 | S+4dB |
การติดตั้ง
การติดตั้งควรดำเนินการตามมาตรฐานท้องถิ่น พื้นย่อยควรเรียบ แข็ง สะอาด และแห้งก่อนการปู ในกรณีที่เกี่ยวข้อง พื้นย่อยต้องมีแผ่นป้องกันความชื้นที่มีประสิทธิภาพ ต้องปล่อยให้วัสดุปรับสภาพเป็นเวลา 24 ชั่วโมงก่อนการติดตั้งในอุณหภูมิห้องระหว่าง 18~24 องศาเซลเซียส รอยต่อทั้งหมดต้องเชื่อมด้วยความร้อนโดยใช้แท่งเชื่อมที่เข้าชุดกัน
คำถามที่พบบ่อย
1.Q: ฉันสามารถมีดีไซน์ของตัวเองได้หรือไม่?
A: แน่นอน แต่ควรมีรูปภาพหรือตัวอย่างผลิตภัณฑ์จากฝ่ายของคุณ
2.Q: แล้วเวลาในการจัดส่งล่ะ?
A: โดยปกติภายใน 15 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
3.Q: อะไรคือ MOQ?
A: 100 ตร.ม. ต่อสี
4.Q: คุณรับประกันคุณภาพได้อย่างไร?
A: เราตรวจสอบคุณภาพในระหว่างการรับวัสดุ กระบวนการผลิต การบรรจุ และการขนถ่าย
5.Q: คุณสามารถเสนอราคาอะไรได้บ้าง?
A: EXW, FOB, CFR, CIF ฯลฯ
6.Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
A: เรามีเงื่อนไขการชำระเงินหลัก 2 แบบ ดังนี้
T/T: เงินมัดจำ 30% และยอดคงเหลือควรชำระก่อนการจัดส่ง
L/C: L/C ที่เห็น
