| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | ESTY |
| Chứng nhận: | ISO/SGS |
| Số mô hình: | Đồng nhất |
| Tài liệu: | Sổ tay sản phẩm PDF |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 100m2 |
| Giá bán: | Price discussion |
| chi tiết đóng gói: | 16roll/pallet, 10Pallets/20gp |
| Thời gian giao hàng: | 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mét vuông/mét vuông mỗi tháng |
| Tên sản phẩm: | Bệnh viện có độ mòn cao Bệnh viện nhỏ gọn PVC Sàn nhà vinyl đồng nhất Sàn bệnh viện | Đặc điểm: | thân thiện với môi trường, chống vi khuẩn |
|---|---|---|---|
| MOQ: | 100m2 | Độ dày: | 3mm |
| Chiều dài: | 20m | Chiều rộng: | 2m |
| Làm nổi bật: | sàn vinyl có mẫu,Sàn gỗ vinyl chống nước |
||
| Hiệu suất sản phẩm | Tiêu chuẩn thử nghiệm | ESTY | Gerflor | Tarket |
| Tổng trọng lượng | EN430 | 2850g/㎡ | 2750g/㎡ | 3000g/㎡ |
| Tổng độ dày | EN428 | 2.0mm | 2.0mm | 2.0mm |
| Chiều rộng tấm | EN426 | 1.83m | 2m | 2m |
| Chiều dài tấm | EN426 | 20m | 20m | 23m |
| Nhóm mài mòn | EN660 | T | T | T |
| Độ lõm dư | EN433 | 0.025mm | Khoảng 0.04mm | Khoảng 0.03mm |
| Độ ổn định kích thước | EN434 | ≤0.40% | ≤0.40% (cuộn) | ≤0.40% (cuộn) |
| Khả năng kháng hóa chất | EN423 | Tốt | Tốt | Tốt |
| Phản ứng với lửa | EN13501-1 | Bfl-s1 | Bfl-s1 | Bfl-s1 |
| Hành vi điện | EN1815 | ≤2KV | <2KV | <2KV |
| Giảm âm thanh va đập | ENISO717/2△Lw | Khoảng +4dB | ||
| Độ bền màu với ánh sáng | ENISO105-B02 | ≥6 | ≥6 | ≥6 |
| Kháng nấm mốc | DIN ENISO846-A/C | Không có vi khuẩn | Không có vi khuẩn | Không có vi khuẩn |
| Kháng trượt | DIN 51130 | R9 | R9 | R9 |
| Kiểm tra chất độc hại | GB 18586-2001 | Đạt | Đạt | |
| Xử lý bề mặt | PUR | PUR | PUR |
| Các hạng mục kiểm tra | Tiêu chuẩn | Đơn vị | Kết quả |
| Độ dày | ISO 24346-EN428 | mm | 2~3 |
| Trọng lượng | ISO 23997-EN430 | g/m2 | 2850 |
| Chiều rộng | ISO 24341-EN426 | m | 2 |
| Chiều dài | ISO 24341-EN426 | m | 20 |
| Khả năng chống cháy | GB8624 | Bf1 | |
| Điện trở | EN1815 | kv | ≤2 |
| Khả năng chống trượt khô | EN13893 | ≥0.3 | |
| Khả năng chống trượt ướt | DIN51130 | R9 | |
| Nhóm mài mòn | EN660-2 | T | |
| Khả năng chống mài mòn | EN660-2 | mm3 | ≤2 |
| Khả năng chống ghế xoay | EN425 | thích hợp | |
| Độ lõm dư | EN433 | mm | ≤0.1 |
| Độ bền màu | ISO 105-B02 | ≥6 | |
| Độ dẫn nhiệt | EN 12267 | w/m.k | 0.078 |
| Độ ổn định kích thước | ISO 23999-EN434 | % | ≤0.4 |
| Uốn cong | EN 434 | mm | ≤8 |
| Khả năng kháng hóa chất | EN 423 | Không bị ảnh hưởng | |
| Kiểm tra độc tính | GB18586 | thích hợp | |
| Phát thải formaldehyde | EN717-1 | N.D | |
| Kháng khuẩn | ISO 22196 | Tỷ lệ kháng khuẩn Ⅰ | |
| Hấp thụ âm thanh | EN ISO 717/2 | S+4dB |
Lắp đặt
Việc lắp đặt phải được thực hiện theo các tiêu chuẩn địa phương. Sàn phụ phải nhẵn, cứng, sạch và khô trước khi lát. Nếu có thể, sàn phụ phải kết hợp một màng chống ẩm hiệu quả. Vật liệu phải được phép thích nghi trong 24 giờ trước khi lắp đặt ở nhiệt độ phòng từ 18~24 độ. Tất cả các đường nối phải được hàn nóng bằng cách sử dụng thanh hàn phù hợp.
Câu hỏi thường gặp
1.Q: Tôi có thể có thiết kế của riêng tôi không?
A: Chắc chắn rồi, nhưng hình ảnh hoặc mẫu sản phẩm nên được cung cấp bởi bên của bạn.
2.Q: Làm thế nào về thời gian giao hàng?
A: Thông thường trong 15 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
3.Q: MOQ là gì?
A: 100 mét vuông mỗi màu.
4.Q: Làm thế nào bạn đảm bảo chất lượng?
A: Chúng tôi kiểm tra chất lượng trong quá trình nhập nguyên liệu, quy trình sản xuất, đóng gói và bốc hàng.
5.Q: Bạn có thể cung cấp giá nào?
A: EXW, FOB, CFR, CIF ect.
6.Q: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: Chúng tôi có 2 điều khoản thanh toán chính, như dưới đây
T/T: Đặt cọc 30% và số dư phải được thanh toán trước khi giao hàng.
L/C: L/C trả ngay.
